Anna Samúelsdóttir, hjúkrunarfræðingur
anna@vinnuvernd.is

 

Atli Einarsson, sérfr. í hjartasjúkdómum
atli@vinnuvernd.is

 

Bergur Stefánsson sérfr í bráðalækningum
bergur@vinnuvernd.is

 

Björg Jakobína Þráinsdóttir, hjúkrunarfræðingur
jakobina@vinnuvernd.is

 

Bryndís Guðmundsdóttir, viðskiptafr. Bókhald og fjármál
bryndisg@vinnuvernd.is

 

Elva Rut Jónsdóttir, hjúkrunarfræðingur, 
elva@vinnuvernd.is

 

Erla Gerður Sveinsdótti, sérfr. í heimilislækningum
erla@vinnuvernd.is

 

Guðbjörg Helga Birgisdóttir, hjúkrunar- og lýðheilsufr., sviðsstjóri
gudbjorg@vinnuvernd.is

 

Helgi Guðbergsson, sérfr. í atvinnusjúkdómum og heilsuvernd
helgi.gudbergsson@vinnuvernd.is

 

Lilja Harðardóttir, sjúkraþjálfari
liljah@vinnuvernd.is

 

Lilja Sigurðardóttir, hjúkrunarfræðingur
lilja@vinnuvernd.is

 

Jakob Gunnlaugsson, vinnusálfræðingur
jakob@vinnuvernd.is

 

Jóhanna Ósk Jensdóttir, sérfr. í heimilislækningum
johanna@vinnuvernd.is

 

Magnús Böðvarsson, nýrnasérfr.
magnus@vinnuvernd.is

 

Sigurveig Margrét Stefánsdóttir sérfr. í heimilislækningum
sigurveig@vinnuvernd.is

 

Valgeir Sigurðsson, sjúkraþjálfari, framkvæmdstjóri
valgeir@vinnuvernd.is

 

Þorri Már Sigurþórsson, hjúkrunarfræðingur
thorri@vinnuvernd.is

 

Þorvaldur Magnússon, nýrnasérfr.
thorvaldur@vinnuvernd.is

 

Þóra Guðmundsdóttir, hjúkrunarfræðingur
thora@vinnuvernd.is