Aðalbjörg Marta Agnarsdóttir, hjúkrunarfræðingur - adalbjorg@vinnuvernd.is

Atli Einarsson, sérfr. í hjartasjúkdómum - atli@vinnuvernd.is

Ása Elías Einarsdóttir, sérfr. læknir

Bergur Stefánsson. sérfr. læknir - bergur@vinnuvernd.is

Björg Ólafsdóttir, sérfr. læknir - bjorg@vinnuvernd.is

Björg Jakobína Þráinsdóttir, hjúkrunarfræðingur - jakobina@vinnuvernd.is

Bryndís Guðmundsdóttir, viðskiptafr. Bókhald og fjármál - bryndisg@vinnuvernd.is

Elva Rut Jónsdóttir, hjúkrunarfræðingur - elva@vinnuvernd.is

Elín Laxdal, sérfr. læknir - elin@vinnuvernd.is

Guðbjörg Helga Birgisdóttir, hjúkrunar- og lýðheilsufr., sviðsstjóri - gudbjorg@vinnuvernd.is

Gunnlaugur Már Briem, sjúkraþjálfari - gunnlaugur@vinnuvernd.is

Helgi Guðbergsson, sérfr. í atvinnusjúkdómum og heilsuvernd - helgi.gudbergsson@vinnuvernd.is

Ingi Karl Reynisson, sérfr. læknir - ingikarl@vinnuvernd.is

Jakob Gunnlaugsson, sálfræðingur - jakob@vinnuvernd.is

Magnús Böðvarsson, nýrnasérfr. - magnus@vinnuvernd.is

Margrét Þórðardóttir, móttökuritari - margret@vinnuvernd.is

Sandra Karen Káradóttir, hjúkrunarfræðingur - sandra@vinnuvernd.is

Sólveig Guðmundsdóttir, hjúkrunarfræðingur - solveig@vinnuvernd.is

Valgeir Sigurðsson, sjúkraþjálfari, framkvæmdstjóri - valgeir@vinnuvernd.is

Þorvaldur Magnússon, nýrnasérfr. - thorvaldur@vinnuvernd.is

Þóra Guðmundsdóttir, hjúkrunarfræðingur - thora@vinnuvernd.is